shafi na shafi_berner

Bayan sabis na siyarwa

GIOGLASS BIYAR-SARKI

Shaida a lokacin samarwa
Dauke hotunan kayan aiki a tsari da samfurin da aka gama zuwa ga abokin ciniki, kamar yadda mai shaida ya fi fahimtar yanayin kayan aiki.

● Binciken bayan samarwa
Duk samfuran da aka yarda da su "duka" dole ne su ta hanyar binciken ta hanyar lantarki, damuwa mai zurfi, hayaniya ta hanyar aiki, kariyar aiki da kuma kware.

● akan isar da lokaci
Isar da kayan aiki akan lokaci kuma ɗauki hotuna yayin sakewa don ku iya "lura da hankali" kayan aikinku.

Fadakarwa & Horarwa
"Dukansu" suna ba da jagorar kan layi ko ɗaukar bidiyo mai rai don shigarwa da horo. Dole ne layin samarwa na kasuwanci ya ɗauki tsarin shigarwa da kuma horar da injiniyanmu.

● Bayan sayar da kaya na farko & kiyayewa
"Dukansu" suna ba da jagora kyauta akan aikin kayan aiki, muna taimaka maka wajen inganta ingantaccen aiki da kuma mika rayuwar kayan aiki.

● Gyara Tallafin Tallafi & Garanti
Don duk kayan aikin da aka sayar, "Dukansu" suna samar da sassan dadin arziki mai kyau da bayar da hayaniya guda 13 ko kuma sauya ɓangarorin sabis na ɓangarorin gabaɗaya. (Akwai kayan haɗi na ɓangaren ɓangaren ɓangaren ɓangare na ɓangaren garanti).

Shekaru 3 da suka gabata, wani abokin ciniki daga Uruguay ya sayi ɗan gajeren injin distance daga "duka", sabis bayanmu bayan da suka hada da jagorar saiti, aiki.

图片 23
图片 24

Irin waɗannan ayyukan ba na musamman ba, abokin ciniki daga Afirka ta Kudu da aka sayi ɗan gajeren injin distillation daga "duka shekaru uku da suka gabata. Tana da wahala lokacin da ta yi kokarin maye gurbin babban jikin distillation, mun yi bidiyo don bayar da taimakonmu, daga ƙarshe injin ya murmure zuwa aiki na al'ada.

222

Farkon "duka" Core darajar shine "cimma & inganta ga abokan cinikinmu."

Rubuta sakon ka a nan ka aika da shi