Kafin tarwatsawa da kuma kula da injin haɗaɗɗen maganadisu na kettle na ɗaukar hoto, Lab Scale Glass Reactor ya kamata a zubar da kayan da ke cikin kettle kuma a saki matsin lamba. Idan matsakaicin amsawar yana da ƙonewa, Lab Scale Glass Reactor mai fashewa ko mai guba, Lab Scale Glass Reactor yakamata a tsaftace shi kafin rarrabuwa. Bayan an kammala aikin gwajin reactor na dakin gwaje-gwaje, Lab Scale Glass Reactor ya fara cire kayan aikin tachometer a saman saman murfin da aka rufe. Sa'an nan kuma cire babban bolts ɗin da ke haɗa sashin murfin kettle da sashin jikin kettle, Lab Scale Glass Reactor cire sashin murfin kettle tare da injin haɗaɗɗen maganadisu, Lab Scale Glass Reactor yana sassauta haɗin haɗin gwiwa, sannan cire ɓangaren shaft na ƙasan da mahaɗin. tare. Sa'an nan kuma cire zaren da ke haɗa jikin mai sanyaya jiki na injin haɗin gwiwar maganadisu da murfin kettle, Lab Scale Glass Reactor kuma cire injin haɗaɗɗen maganadisu daga ɓangaren murfin kettle.
Mataki na biyu shine kwance zaren da ke haɗa saman murfin tukunyar amsawa da jikin sanyaya tare da murfin rufewa, Lab Scale Glass Reactor kuma cire murfin rufewa tare da rotors na ƙarfe na ƙarfe na ciki da na waje da na'urar motsa jiki na sama, Lab Scale Glass Reactor don cire jikin sanyaya flange.
Sannan bisa ga zanen tsarin, fitar da maye gurbin graphite composite bushing I; fitar da maye gurbin hadadden bushing II. Don hana haɓakar zafin jiki mai girma na bushing da matse magudanar motsi, Lab Scale Glass Reactor da graphite composite bushing yakamata ya ɗauki mafi girman yarda. Idan dacewa yana da ƙarfi, Lab Scale Glass Reactor na bushing yana buƙatar kaifi yayin haɗuwa.
A lokacin aikin kulawa, ya kamata a ba da kulawa ta musamman don hana abubuwa na waje daga fadawa cikin kettle da lalata saman ciki ko rufe murfin. A takaice dai, Lab Scale Glass Reactor ƙwanƙwasa da kula da injin haɗaɗɗiyar maganadisu yakamata ƙwararrun masana'antun kayan aiki ne ko ma'aikatan da masana'antun kayan aikin suka horar da su, Lab Scale Glass Reactor da wuri mai tsabta da tsafta yakamata a zaɓi ƙazanta kamar ferromagnetic. kayan da ke shiga rata tsakanin karfen maganadisu na ciki da na waje. Kuma don tabbatar da mahimmancin ƙarfe na ƙarfe na ciki da na waje da murfin rufewa, don kada ya haifar da lalacewa na ciki da na waje. Yi hankali kada ku lalata jikin murfin hatimin, Lab Scale Glass Reactor wanda ke shafar ƙarfin ɗaukar nauyi. Idan ba zato ba tsammani, Lab Scale Glass Reactor ya kamata a gyara shi cikin lokaci.
Lokacin aikawa: Nuwamba-17-2022